Plugins - Akismet - Stable (latest release) - en to cy_GB translation catalogue (168 entries)

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
cy_GB: Mae %1$S wedi newid statws sylw i %2$s.

en: %s ago
cy_GB: %s yn ôl

en: %s approved | %s approved
cy_GB[0]: %s wedi'i gymeradwyo
cy_GB[1]: %s wedi'u cymeradwyo
cy_GB[2]: %s wedi'u cymeradwyo.
cy_GB[3]: %s wedi'u cymeradwyo.

en: %s false positive | %s false positives
cy_GB[0]: %  cadarnhaol anghywir
cy_GB[1]: %  cadarnhaol anghywir
cy_GB[2]: %  cadarnhaol anghywir
cy_GB[3]: %  cadarnhaol anghywir

en: %s missed spam | %s missed spam
cy_GB[0]: %s sbam wedi ei golli
cy_GB[1]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[2]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[3]: %s sbam wedi eu colli

en: %s reported this comment as not spam.
cy_GB: Adroddodd %s nad sbam yw'r sylw hwn.

en: %s reported this comment as spam.
cy_GB: Adroddodd %s taw sbam yw'r sylw hwn.

en: (undo)
cy_GB: (dadwneud)

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
cy_GB[0]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[1]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[2]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.
cy_GB[3]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
cy_GB[0]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[1]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[2]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[3]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
cy_GB: Mae <a href="%s">Akismet</a> yn rhwystro sbam rhag cyrraedd eich blog.

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
cy_GB[0]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi ei rwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[1]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[2]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[3]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>

en: <strong>Almost done</strong> - activate Akismet and say goodbye to spam
cy_GB: <strong>Bron â gorffen</strong> - cychwynnwch Akismet a ffarwelio â sbam

en: API Key
cy_GB: Allwedd API

en: Account
cy_GB: Cyfrif

en: Accuracy
cy_GB: Cywirdeb

en: Activate Akismet
cy_GB: Cychwyn Akismet

en: Activate your Akismet account
cy_GB: Cychwyn eich cyfrif Akismet

en: Active
cy_GB: Gweithredol

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
cy_GB: Mae Akismet %s angen WordPress %s neu uwch.

en: Akismet %s requires WordPress 3.0 or higher.
cy_GB: Mae Akismet %s angen WordPress 3.0 neu uwch.

en: Akismet Configuration
cy_GB: Ffurfweddu Akismet

en: Akismet Error Code: %s
cy_GB: Cod Gwall Akismet: %s

en: Akismet FAQ
cy_GB: Cwestiynau am Akismet

en: Akismet Setup
cy_GB: Gosod t

en: Akismet Stats
cy_GB: Ystadegau Akismet

en: Akismet Support
cy_GB: Cefnogaeth Akismet

en: Akismet Widget
cy_GB: Teclyn Akismet

en: Akismet anti-spam strictness
cy_GB: Gofal gwrth-sbam Akismet

en: Akismet can&#8217;t connect to your site.
cy_GB: Nid ydym yn gallu cysylltu â'ch gwefan.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam yn ystod ailgeisiad awtomatic.

en: Akismet caught this comment as spam.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
cy_GB: Pasiodd Akismet y sylw hwn yn ystod ailgeisio awtomatig.

en: Akismet cleared this comment.
cy_GB: Cliriodd Akismet y sylw hwn.

en: Akismet eliminates spam from your site.
cy_GB: Mae Akismet yn dileu'r sbam oddi ar eich gwefan.

en: Akismet eliminates spam from your site. Register below to get started.
cy_GB: Mae Akismet yn dileu'r sbam oddi ar eich gwefan. Cofrestrwch isod i gychwyn.

en: Akismet eliminates spam from your site. To set up Akismet, select one of the options below.
cy_GB: Mae Akismet yn dileu'r sbam oddi ar eich gwefan. I osod Akismet, dewiswch un o'r dewisiadau isod.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
cy_GB: Profodd Akismet anhawster gyda'r cais SSL blaenorol ac fe'i hanalluogwyd dros dro. Bydd yn cychwyn defnyddio ceisiadau SSL eto, cyn bo hir.

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
cy_GB: Mae Akismet yn hidlo sbam, fel y gallwch ganolbwyntio ar y pethau pwysicaf.

en: Akismet has detected a problem.
cy_GB: Mae Akismet wedi canfod anhawster.

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %s awr i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %s awr i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %s awr i chi!

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %s munud i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %s munud i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %s munud i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %s munud i chi!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!

en: Akismet is now activated. Happy blogging!
cy_GB: Mae Akismet bellach yn cael ei gychwyn. Blogio hapus!

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i ddal fel sbam.

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i glirio.

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet wirio'r sylw hwn (ymateb: %s), bydd ceisio eto yn awtomatig yn nes ymlaen.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet ail wirio'r sylw hwn (ymateb: %s).

en: All systems functional.
cy_GB: Pob system yn weithredol.

en: All time
cy_GB: O'r cychwyn

en: Already have your key? Enter it here.
cy_GB: Mae gennych allwedd eisoes? Cyflwynwch yr allwedd yma.

en: Always put spam in the Spam folder for review.
cy_GB: Gosod y sbam yn y ffolder Sbam i mi eu hadolygu.

en: Awaiting spam check
cy_GB: Disgwyl gwirio sbam

en: Cancelled
cy_GB: Wedi ei ddiddymu

en: Change
cy_GB: Newid

en: Cheatin&#8217; uh?
cy_GB: Twyllo, ai e?

en: Check for Spam
cy_GB: Gwirio am Sbam

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
cy_GB: Dewiswch i ddileu'r sbam gwaethaf yn awtomatig neu i gadw'r cyfan mewn ffolder sbam.

en: Cleaning up spam takes time.
cy_GB: Mae clirio sbam yn cymryd amser.

en: Cleared by Akismet
cy_GB: Wedi'i gymeradwyo gan Akismet

en: Click the Use this Key button.
cy_GB: Cliciwch y botwm Defnyddiwch yr Allwedd hon.

en: Comment History
cy_GB: Hanes Sylwadau

en: Comment not found.
cy_GB: Heb ganfod sylw

en: Comment status was changed to %s
cy_GB: Newidwyd statws y sylw i %s

en: Comment was caught by wp_blacklist_check.
cy_GB: Daliwyd y sylw gan wp_blacklist_check.

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Connected via Jetpack
cy_GB: Cysylltwyd drwy Jetpack

en: Contact Akismet support
cy_GB: Cysylltu a chefnogaeth Akismet

en: Copy and paste the API key into the text field.
cy_GB: Copïwch a gludo'r allwedd API i'r maes testun.

en: Disabled.
cy_GB: Analluogwyd.

en: Disconnect this account
cy_GB: Datgysylltu'r cyfrif hwn

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sbam mae Akismet wedi eu dal

en: Enabled.
cy_GB: Galluogwyd.

en: Enter an API Key
cy_GB: Rhowch Alwedd API

en: Enter an API key
cy_GB: Rhowch Alwedd API

en: Enter/remove an API key.
cy_GB: Rhoi/Tynnu allwedd API.

en: Flagged as spam by %s
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan %s

en: Flagged as spam by Akismet
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan Akismet

en: For more information:
cy_GB: Rhagor o wybodaeth:

en: For more information: %s
cy_GB: Am rhagor o wybodaeth: %s

en: Get your API key
cy_GB: Derbyn eich allwedd API

en: History
cy_GB: Hanes

en: If you already have an API key
cy_GB: Os oes gennych eisoes allwedd API

en: If you already know your API key.
cy_GB: Os ydych eisoes yn gwybod beth yw eich allwedd API.

en: In 2012, Akismet began using subscription plans for all accounts (even free ones). A plan has not been assigned to your account, and we&#8217;d appreciate it if you&#8217;d <a href="%s" target="_blank">sign into your account</a> and choose one.
cy_GB: Yn 2012, dechreuodd Akismet defnyddio cynlluniau tanysgrifiad ar gyfer holl gyfrifon (rhai hyd yn oed am ddim). Nid oes cynllun wedi'i neilltuo at eich cyfrif, a byddem yn gwerthfawrogi pe byddech yn  <a href="%s" target="_blank">mewngofnodi i'ch cyfrif</a> a dewis un.

en: Log in or sign up now.
cy_GB: Mewngofnodi neu gofrestru nawr.

en: Manually enter an API key
cy_GB: Rhowch allwedd API â llaw

en: Missing
cy_GB: Coll

en: Network functions are disabled.
cy_GB: Diffoddwyd swyddogaethau'r rhwydwaith.

en: New to Akismet
cy_GB: Newydd i Akismet

en: Next Billing Date
cy_GB: Dyddiad Bilio Nesaf

en: No Subscription Found
cy_GB: Heb Ganfod Tanysgrifiad

en: No worries! Get in touch and we&#8217;ll sort this out.
cy_GB: Dim problem! Cysylltwch â ni ac mi wnawn ni eich cynorthwyo.

en: Note:
cy_GB: Nodyn:

en: On this page, you are able to enter/remove an API key, view account information and view spam stats.
cy_GB: Ar y dudalen hon, mae modd cyflwyno/tynnu allwedd API, gweld gwybodaeth am y cyfrif a gweld ystadegau'r sbam.

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
cy_GB: Mae modd i chi osod ategyn Akismet ar y dudalen hon.

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
cy_GB: Ar y dudalen hon, mae modd gweld ystadegau ar y sbam sydd wedi ei hidlo ar eich gwefan.

en: Overview
cy_GB: Trosolwg

en: Past six months
cy_GB: Y chwe mis diwethaf

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
cy_GB: Os gwelwch chi'n dda <a href="%1$s">diweddarwch WordPress</a> i fersiwn gyfredol neu <a href="%2$s"> defnyddiwch fersiwn 2.4 o ategyn Akismet</a>.

en: Please <a href="%s" target="_blank">contact our support team</a> with any questions.
cy_GB: Cysylltwch <a href="%s" target="_blank">â'n tîm cymorth</a> ag unrhyw gwestiynau.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
cy_GB: Gwiriwch eich <a href="%s">ffurfweddiad Akismet</a> a cysylltwch â'ch gweinyddwr gwe os yw'r anhawster yn parhau.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
cy_GB: Cysylltwch a <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.

en: Please update your payment information.
cy_GB: Diweddarwch eich manylion talu.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
cy_GB: Ewch i'ch <a href="%s" target="_blank">tudalen cyfrif Akismet </a> i ailgychwyn eich tanysgrifiad.

en: Re-adding...
cy_GB: Ail-ychwanegu...

en: Reactivate Akismet
cy_GB: Ailgychwyn Akismet

en: Register for Akismet
cy_GB: Cofrestrwch am Akismet

en: Remove this URL
cy_GB: Tynnu'r URL yma

en: Removing...
cy_GB: Tynnu...

en: SSL Status
cy_GB: Statws SSL

en: Safe: always put spam in the Spam folder for review.
cy_GB: Diogel: rhoi'r sbam yn y ffolder Sbam i'w adolygu.

en: Save Changes
cy_GB: Cadw Newidiadau

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Show approved comments
cy_GB: Dangos sylwadau cymeradwy

en: Show the number of approved comments beside each comment author
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sydd wedi eu cymeradwyo wrth ochr pob awdur sylwadau

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sydd wedi eu cymeradwyo wrth ochr awduron sylwadau yn y rhestr sylwadau.

en: Sign up for a plan with a different email address
cy_GB: Cofrestrwch am gynllun gyda chyfeiriad e-bost gwahanol

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
cy_GB: Ymunwch am gyfrif ar %s i dderbyn Allwedd API.

en: Sign up with a different email address
cy_GB: Cofrestru gyda chyfeiriad e-bost gwahanol

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
cy_GB: Dileu'r sbam gwaethaf a mwyaf lluosog yn dawel, fel na fydda i byth yn ei weld.

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
cy_GB: Nid yw rhai sylwadau wedi cael eu gwirio eto gan Akismet. Maen nhw wedi eu dal dros dro ar gyfer eu cymedroli a byddan nhw'n cael eu hail wirio yn nes ymlaen.

en: Spam Blocked
cy_GB: Sbam Rhwystrwyd

en: Spam blocked | Spam blocked
cy_GB[0]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[1]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[2]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[3]: Sbam wedi ei atal

en: Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than 1 day is deleted automatically. | Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than %2$d days is deleted automatically.
cy_GB[0]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag 1 diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[1]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag %2$d diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[2]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag %2$d diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[3]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag %2$d diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.

en: Status
cy_GB: Statws

en: Strict: silently discard the worst and most pervasive spam.
cy_GB: Llym: diddymu'r sbam gwaethaf a mwyaf treiddiol yn dawel.

en: Strictness
cy_GB: Cyfyngder

en: Subscription Type
cy_GB: Math o Danysgrifiad

en: Summaries
cy_GB: Crynodebau

en: Suspended
cy_GB: Wedi ei wahardd

en: Temporarily disabled.
cy_GB: Analluogwyd dros dro.

en: The API key you entered could not be verified.
cy_GB: Nid oedd modd dilysu'r allwedd API rydych wedi ei chyflwyno.

en: The Akismet subscription plan
cy_GB: Cynllun tanysgrifio Akismet

en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
cy_GB: Nid oedd modd creu cysylltiad ag akismet.com. Darllenwch ein <a href="%s" target="_blank">canllaw ar furiau cadarn</a> a gwiriwch ffurfweddiad eich gweinydd.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
cy_GB: Mae'r allwedd yn annilys. Edrych arno eto.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
cy_GB: Statws tanysgrifio - gweithredol, diddymwyd neu wedi ei atal dros dro

en: There is a problem with your API key.
cy_GB: Bu anhawster gyda'ch allwedd API.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
cy_GB[0]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[1]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[2]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[3]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
cy_GB: Does dim yn eich <a href='%s'>casgliad sbam</a> ar hyn o bryd.

en: This comment was reported as not spam.
cy_GB: Adroddwyd nad sbam yw'r sylw hwn.

en: This comment was reported as spam.
cy_GB: Adroddwyd taw sbam yw'r sylw hwn.

en: Title:
cy_GB: Teitl:

en: To continue your service, <a href="%s" target="_blank">upgrade to an Enterprise subscription</a>, which covers an unlimited number of sites.
cy_GB: I barhau eich gwasanaeth, mae angen i chi <a href="%s" target="_blank">uwchraddio i danysgrifiad Menter</a>, sy'n cwmpasu nifer diderfyn o wefannau.

en: URL removed
cy_GB: URL wedi ei dynnu

en: Un-spammed by %s
cy_GB: Dadsbamiwyd gan %s

en: Upgrade
cy_GB: Diweddaru

en: Use this account
cy_GB: Ddefnyddio'r cyfrif hwn

en: Use this key
cy_GB: Defnyddiwch yr allwedd yma

en: Use this option to use Akismet independently of your Jetpack connection.
cy_GB: Defnyddio'r dewis hwn i ddefnyddio Akismet yn annibynnol o'ch cysylltiad Jetpack.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started: 1) Click the "Activate" link to the left of this description, 2) <a href="https://akismet.com/get/">Sign up for an Akismet plan</a> to get an API key, and 3) Go to your Akismet configuration page, and save your API key.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau, mae'n debygol taw Akismet yw'r ffordd orau i <strong>ddiogelu eich blog oddi wrth sbam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel wrth i chi gysgu. I gychwyn arni: 1) cliciwch ar y ddolen "Cychwyn" i'r chwith o'r disgrifiad hwn, 2) <a href="https://akismet.com/get/">gofrestru ar gyfer cynllun Akismet</a>er mwyn cael allwedd API, a 3) mynd i dudalen eich ffurfweddiad Akismet, a chadw eich allwedd API.

en: View comment history
cy_GB: Gweld hanes y cofnod

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
cy_GB: Nid ydym yn gallu prosesu eich taliad. <a href="%s" target="_blank">Diweddarwch eich manylion talu</a>.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
cy_GB: Mae modd i chi ein cynorthwyo i ymladd sbam drwy uwchraddio eich cyfrif drwy <a href="%s" target="_blank">gyfrannu swm bychan</a>.

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
cy_GB: Nid oes gennych gynllun Akismet.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
cy_GB: Rhaid gosod allwedd API i gychwyn gwasanaeth Akismet ar eich gwefan.

en: You&#8217;re using Akismet on far too many sites for your Pro subscription.
cy_GB: Rydych yn defnyddio Akismet ar ormod o wefannau yn ôl eich tanysgrifiad Pro.

en: You&#8217;re using your Akismet key on more sites than your Pro subscription allows.
cy_GB: Rydych yn defnyddio eich allwedd Akismet ar fwy o wefannau nag yw eich tanysgrifiad Pro yn ei ganiatáu.

en: Your API key is no longer valid. Please enter a new key or contact support@akismet.com.
cy_GB: Nid yw eich allwedd API yn ddilys bellach. Cyflwynwch allwedd newydd neu cysylltwch â support@akismet.com.

en: Your Akismet plan has been cancelled.
cy_GB: Mae eich cynllun Akismet wedi'i ddiddymu.

en: Your Akismet subscription is suspended.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad Akismet wedi'i atal.

en: Your Pro subscription allows the use of Akismet on only one site. Please <a href="%s" target="_blank">purchase additional Pro subscriptions</a> or upgrade to an Enterprise subscription that allows the use of Akismet on unlimited sites.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad Pro yn caniatáu'r defnydd o Akismet ar un gwefan yn unig. Dylech <a href="%s" target="_blank">brynu tanysgrifiadau Pro ychwanegol</a> neu uwchraddio i danysgrifiad menter sy'n caniatáu defnyddio Akismet ar nifer diddiwedd o wefannau.

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
cy_GB: Nid yw eich gweinydd gwe'n gallu gwneud ceisiadau SSL: cysylltwch â'ch gwesteiwr Gwe a gofyn iddyn nhw ychwanegu cefnogaeth ar gyfer ceisiadau SSL.

en: Your firewall may be blocking Akismet. Please contact your host and refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a>.
cy_GB: Efallai fod eich mur cadarn yn ein rhwystro. Cysylltwch â'ch gwesteiwr a chyfeirio at ein canllaw <a href="%s" target="_blank"> am furiau cadarn</a>.

en: Your subscription for %s is cancelled
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad ar gyfer %s wedi ei ddiddymu

en: Your subscription for %s is suspended
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad i %s wedi ei atal dros dro

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
cy_GB: Mae eich gwesteiwr gwe neu weinyddwr gweinydd wedi analluogi swyddogaethau PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code>. <strong>Nid yw Akismet yn gallu gweithio nes bod hyn wedi ei ddatrys.</strong>  Cysylltwch â'ch gweinyddwr gwe neu weinyddwr mur cadarn a rhoi iddyn nhw'r <a href="%s" target="_blank">wybodaeth yma am anghenion system Akismet</a>.

[ctx: comments]
en: Spam
cy_GB: Sbam
